Announcement

Collapse
No announcement yet.

NoteBook นี่เค้า OC กันไหมอ่ะ บอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NoteBook นี่เค้า OC กันไหมอ่ะ บอกทีครับ

NoteBook นี่เค้า OC กันไหมอ่ะ บอกทีครับ

cpu รู้สึกจะ o/c ไม่ได้

แต่การ์ดจอผม o/c เล่นไปแล้ว ......... gpu ลากไม่ไปไหนเลย ... แหะๆๆ ^^! แต่ mem ลากกระฉูด

Comment

มีครับรุ่นที่ คล๊อกได้ แต่แพงมากๆของ DELL T7600 ไงเนี้ย การ์ดจอ 7950GT ด้วย แรงPC อาย

Comment

ไม่ค่อยทำกันครับ เพราะระบบระบายความร้อนมันไม่ได้ดีเท่า PC

Comment

พัง ไม่ คุ้ม ครับ

Comment

ขอบคุณครับ *-*

Comment

ถ้าพังแล้วจะเสียใจ ร้อนอีกต่างหาก มือไหม้พอดี

Comment

Originally posted by pingpui View Post
                ถ้าพังแล้วจะเสียใจ ร้อนอีกต่างหาก มือไหม้พอดี
                มือไหม้ เพราะว่า ช่องระบายความร้อนอยู่ตรงกับตำแหน่ง จับเม้าท์พอดี

Comment

เราว่าปกติคนเขามีแต่จะ Lower Clock ประหยัดแบตกันนะ?

Comment

Working...
                  X