Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยโม Geforce2หน่อยคับน่าหมั่นไส้จังเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยโม Geforce2หน่อยคับน่าหมั่นไส้จังเลย

คือผมมีเจ้าการ์ดตัวนี้อยู่อ่ะคับ(geforce 2 mx400 64Mb) ไม่ทราบว่าจะทำอะไรให้มันพอที่จะแรงๆกวาเดิมได้มั้งมั้ยคับ ช่วยด้วยผมหมั่นไส้มันจังเลย (อารมณ์ซาดิสม์)

ใช้เท่าที่มีอยู่เหอะครับ พอใจในสิ่งที่ตนมี

Comment

ปล่อยมันเป็นของเก่าดีๆ เถอะครับ สงสารมัน ผมเพิ่งขายไป 300 เอง

Comment

ผมเคยมีอยู่ตัว OC เฃแล้วก็ยัง เฉยๆ ครับ ไม่งั้นก็ ซื้อใหม่ไปเลยครับ

Comment

ผมยังใช้เล่น nfs อยู่เลยอะครับ ก็ลื่นดี มีกระตุกบ้างนิด ๆ

Comment

ผมเคยคล๊อกครับ ไม่ได้แรงขึ้นเลยครับ

Comment

มันแก่เกินแกงแล้วคับ oc ไปก้ไม่ได้ช่วยอะไร

Comment

ผมคล็อกสุดๆแล้วยังได้เท่านี้เลยครับ

Comment

ของผมหนักกว่าข้างบนอีกครับ ข้างบน GF2 TI ของผมเหมือนเจ้าของกระทู้ครับ GF2 MX400 แต้มหดหมดเลยครับ อิอิ

Comment

Working...
                  X