Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำการ์ดจอด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำการ์ดจอด้วยครับ

ผมอยากใด้การ์ดจอตัวใหม่อ่ะครับคือตัวเก่าผมใช้ fx5200 INNO AGP แต่ตอนนี้มันเล่นเกมส์แล้วกระตุกอยากได้ตัวใหม่งบ 3000-4500 อยากได้เป็น PCIE รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ
    ตอนนี้ผมใช้แบบนี้ครับ
    CPU P4 3.0 Hz
    M/B ASUS P5VD1-X
    RAM 1GB
    ประมาณนี้ครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

เอ่อ งบนี้ แนะนำ Galaxy 8600GT OC สถานเดียวเลย ครับ

ของใหม่ 4800 มือสอง 4300 - 4600

Comment

เอาแบบ DirectX9 ไปสักตัวละกัน
      ผมแนะนำ 7600gt คับ

Comment

GALAXY 7600 GS DDR3 ก็แรงเหมือน GT แต่ราคาถูกลงครับ

หรือทางเลือกที่คุ้มที่สุด หา 7900 GS มือสอง อาจเพิ่มอีกจิ๊ด แต่ชีวิตจะแรงขึ้น

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
          GALAXY 7600 GS DDR3 ก็แรงเหมือน GT แต่ราคาถูกลงครับ

หรือทางเลือกที่คุ้มที่สุด หา 7900 GS มือสอง อาจเพิ่มอีกจิ๊ด แต่ชีวิตจะแรงขึ้น
          ตามนั้นครับ

Comment

Working...
          X