Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาสินค้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาสินค้า

อยากได้เวปเช็คราคาอุปกรณ์คอมหลายๆเวปครับ จะได้เอามาเชคราคา

แล้วก็อยากรู้ว่าถ้าแรม kington 1g/667 2อัน ทำ dual กันเวลาเชคบัสมันจะได้เท่าไหร่ครับ
    ปกติถ้าใส่อันเดียวมันเช็คค่าได้ 333 แล้วพอใส่สองตัวมันก็ยัง 333 อยู่ไม่ทราบว่าปกติแล้วมันต้องได้เท่าไหร่ครับรบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณครับ

แล้วแรม 1g*2 667 dual กันแล้วถ้าเช็คบัสแล้วมันควรจะได้เท่าไหร่ครับ

Comment

ก้อถ้าไม่ oc มันก้อ 333 ปรกติคับผม^^"

Comment

ขอบคุณครับ
        แล้วที่มัน dual กันเนี่ยมันดูยังไงหรอครับ

Comment

คำถามผิด คือจะถามว่าทีมันdualกันเนี่ยมันจะเร็วกว่าsingleยังไงครับหรืออว่าเราจะเห็นผลได้อย่างไรครับ

Comment

cpu z คับ^^"

Comment

Originally posted by katsumoto View Post
              คำถามผิด คือจะถามว่าทีมันdualกันเนี่ยมันจะเร็วกว่าsingleยังไงครับหรืออว่าเราจะเห็นผลได้อย่างไรครับ
              แบนวิดแรมเพิ่มขึ้นคับ จาก 64 bit เป็น 128 bit คับผม
              แต่ใช้จริงไม่ค่อยรู้สึกคับ^^"

Comment

Working...
              X