Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับช่วยดูว่าคอมผมร้อนไปป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับช่วยดูว่าคอมผมร้อนไปป่าวครับ

ผมซื้อของเอเซอร์มาวันที่ 27/5/49
    แต่ตอนนี้เป็นอุณหภูมิล่าสุดนะครับ
    ช่วยดูให้หน่อยครับว่าร้อนไปป่าว
    เมื่อคืนเล่นถึง5ทุ่มกว่า ซีพียู 52 องศาซีครับ
    Last edited by Change; 10 Apr 2009, 08:23:54.

P4 เก่าผมก็ประมาณนี้แหละครับตอนที่ยังไม่ทำอะไร น่าจะปกตินะผมว่า

Comment

อย่าไปเครียดเรื่องความร้อนเลยครับ ก่อนที่เขาจะเอาออกมาขายให้เราใช้กัน ทางผู้ผลิตเขาได้เทสมาทุกรูปแบบแล้วครับ

Comment

Working...
      X