Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งรับ Intel Pentium III 933 MHz (Slot 1)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ตั้งรับ Intel Pentium III 933 MHz (Slot 1)

ตั้งรับ Intel Pentium III 933 MHz ที่เป็นแบบ Slot 1 สามารถใช้งานได้ปกติ

หาของยาก สะสมหรือเปล่าท่าน

Comment

Originally posted by allofeve View Post
      ตั้งรับ Intel Pentium III 933 MHz ที่เป็นแบบ Slot 1 สามารถใช้งานได้ปกติ
      Pentium II 300 MHz เอาหรือเปล่าครับ slot 1 มีครับ ไม่ได้ใช้ฮาๆๆ ใช้งานได้ปกติ แถมแรมให้ด้วยอ่ะ และมี pentium III 733 MHz (ประมาณนี้ ) ของ notebook แถมแรมให้ด้วย เอาหรือเปล่าครับ

Comment

กระทู้ล่อเป้าหรือเปล่าครับเนี่ย..ไม่เห็นมาตอบ (ผมแค่ผ่านมาเจอเฉยๆนะครับ ยังไม่แก่ ฮาๆๆ)

Comment

มีแต่ Plll 450 สนไหมครับ

Comment

มีตัวนี้เก่าเก็บไม่มีบอร์ดลอง เอาไปลองได้นะ

Comment

Originally posted by Donch View Post
              มีตัวนี้เก่าเก็บไม่มีบอร์ดลอง เอาไปลองได้นะ

[ATTACH=CONFIG]4442494[/ATTACH]
              รุ่นอะไรครับ พอดีผมเกิดไม่ทัน (ฮาๆๆ)

Comment

คอมเครื่องแรกเลย slot 1 วิน Me แรม 64 Mb

Comment

Originally posted by sudugdig View Post
                  คอมเครื่องแรกเลย slot 1 วิน Me แรม 64 Mb
                  นั่นไง คนตกหลุมพรางมาอีกคน ฮาๆๆ

Comment

Working...
                  X