Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีเครื่องเล่น MP4 ยี่ห้อไหนจอใหญ่สุดบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีเครื่องเล่น MP4 ยี่ห้อไหนจอใหญ่สุดบ้างครับ

ที่ผมเห็นเลยคือ 2 นิ้ว และ 3.6 นิ้ว แต่เป็นยี่ห้อทั่วไปครับ

ใหญ่ๆอะดี สุดยอดเลย เปิดไฟล์หนังmp4 ได้10นาที แบตหมด
    แล้วกว่าจะได้หนัง10นาทีที่ว่า ต้องเข้ารหัสโคตรนาน

ปล.ปัจจุบันmp4 ผมใช้ฟังเฉพาะmp3 กับใช้เป็นflashdrive แค่นั้น

Comment

Zen Vision W ครับ เบ้อเริ่มเรย...

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
        Zen Vision W ครับ เบ้อเริ่มเรย...
        เท่าที่ดูๆมาก็ไม่เห็นอะไรใหญ่กว่านี้แล้วนะ

Comment

Working...
        X