Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ Power suppy 2 ตัวยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อ Power suppy 2 ตัวยังไงครับ

คือว่าจะต่อ Power suppy 2 ตัวทำไม่เป็นครับ เอาแบบที่เปิด power ที่เคสตัวเดียวติดหมดครับตอนนี้ ใช้ได้ตัวเดียว อีกตัวต่อตรง เวลาปิดถอดปลั๊กเอาครับ ใครรู้ช่วยที่

ใช้ไฟเยอะครับ HD 250 G 2ลูก 80 G 1ลูก
    BW 745
    พักลม HD 2 ตัว ไฟ UV อีก 2
    DVD RW
    CD R

กลัวไฟไม่พอครับ เลยใช้ 2 แบบว่างบน้อย พอดีมีPWS ว่างๆ อีกตัว

ต่อแยกกันก็ได้นี่ครับ ไม่ต้องพ่วง

Comment

ยังไงครับแบบที่ผมทำหรือเปล่า

Comment

เสียบปลั๊กจาก power เข้าปลั๊กไฟอย่างละตัว ที่เหลืออยากใหpowerตัวไหนต่อเข้ากับอะไรก็ตามใจชอบ

Comment

ครับทำแบบนั้นก็ได้ครับ

Comment

http://www.overclockzone.com/pod/%5B...OD2/index.html

Comment

Thankหลายเด้อ

Comment

Working...
              X