Announcement

Collapse
No announcement yet.

RaidMax Volcano rx-630a 630W นี่เต็มวัตต์ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RaidMax Volcano rx-630a 630W นี่เต็มวัตต์ไหมครับ

ใครรู้บ้างว่า RaidMax Volcano rx-630a 630W ตัวนี้เต็มวัตต์รึเปล่าเฮ่ยยย

ไม่เต็มครับ แต่ 500+ สวยถอดสายได้ คุ้มครับ

Comment

630 เต็มนะคับ

Comment

Originally posted by Getzz View Post
        630 เต็มนะคับ
        เท่าที่เคยๆมาก่อนซื้อ ไม่เต็มนะครับท่าน ตีไปประมาณ 80% ก็ประมา 540 W แต่ถอดสายได้ในราคา 2 พันกว่าๆ นี่เป็นตัวเลือกที่ดีตัวนึกเหมือนกัน

ใช้อยู่ครับ

Comment

ไม่เต็ม อ่าฮับ อุอุ

Comment

จะว่าไงดี มันก้จ่ายได้ 630W แบบ Peak load นะ แบบ Continu แบบจ่ายนิ่งๆ นานๆ เรื่อยๆ น่าจะได้ เกิน 500W

Comment

อ่าว หลงนึกว่าเต็มมาตั้งนานนะนี่ ปล่อยไก่เลย 555+

Comment

Working...
              X