Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark FX 5500 256MB AGP8X โอเพิ่มได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark FX 5500 256MB AGP8X โอเพิ่มได้ไหมครับ

กาดจอรุ่นนี้สามารถโอเพิ่มได้อีกมัยครับ

ของอย่างนี้ต้องลองดูครับ

Comment

Riva Tuner เลยคับ
      ลากให้สะเด่า เขย่าให้มันเลยลูกเพ่

Comment

ลากได้ครับ แต่ต้องดูว่ามากหรือไกลเท่าไหร่ครับ

Comment

ลากได้ครับ เคยใช้แล้ว ถ้าเป็นการ์ดสีแดงแล้วพัดลมเล็กๆ ซิงค์สีเงิน แปะตรา nvidia

แต่ระวังความร้อนนะครับ ลากไปพัดลมเอาไม่ค่อยอยู่ ร้อนพอสมควรเหมือนกัน พอร้อนมากๆภาพก็แตก

Comment

Working...
          X