Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ tot

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ tot

พอดีอยากติดตั้งโทรศัพพร้อมเน็ตของ tot อ่ะคับ

เพราะพี่ชายบ้านเค้าอยู่ชลเค้าไปติดมาคับเสียค่าติดตั้งโทรศัพใหม่พร้อมเน็ตแล้วได้โมเด็มมาด้วยคับ

รวมแล้วค่าติดตั้งทั้งหมด200กว่าบาทเองคับ

คืออยากถามว่าคนที่เคยต่อช่วงนี้หน่ะคับ

ไม่ทราบว่า200กว่าบาทเฉพาะชลบุรีรึปล่าวคับ

ใครทราบช่วยต่อบด้วยคับ พอดีผมอยู่สมุทรปราการหน่ะคับ

ขอบคุณคร้าบ

โทรไปสอบถามที่ 1100 ง่ายกว่าครับท่าน

Comment

เชียงใหม่ 1605 บาท

Comment

ไปถามที่ชุมสาย ชัวร์กว่าครับ บางที 1100 มันไม่รู้มันก็โยนให้ไปถามที่ชุมสาย

Comment

โหลด ไฟล์บิตด้วยหรือเปล่า ถ้าโหลดบิต tot ฺblockspeed
          ขอ 2M เวลาโหลดได้ประมาณ 1.5 M หรืือ183KB (กิโลไบค์)-ค่าการสูญเสียในสายตามระยะทาง 20%
          ถึง 30% ก็เหลือประมาณ 150KB
          ผมใช้อยู่ หมดสัญญาทาส ขอพักความร่วมมือ กับToT
          ขอไปเปิด สัญญาใหม่กับ TT&T
          อีกอย่าง ค่า TTL(คือค่าการใช้เวลาจากcom ไปหา ปลายทาง) ของtot มี่ค่อนข้างมาก

Comment

ใช้ maxnet ได้ก็ใช้เถอะครับ

Comment

Working...
            X