Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนำการ์ดจอหน่อยครับ เล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนำการ์ดจอหน่อยครับ เล่นเกม

ของผมตอนนี้เป็นATI Redeon X 1650 เล่นไครซิส วอร์เฮด ครับได้เเค่ระดับเมนสตรีมอ่ะคับ ถ้าจะปรับให้เป็นระดับสูงขึ้น ก้อต้องลดกราฟฟิกบางส่วนให้ต่ำลงอ่ะครับ ช่วยเเนะนำการ์ดจอที่ทัดเทียมกับชาวบ้านเค้าหน่อยคับ 8800 GT ไหวมั้ยครับ หรือเอารุ่นไหนก้อได้ที่เล่นเเล้วภาพไม่เเย่เกินไป เหมาะสมกับเกมสมัยนี้ครับ ช่วยด้วย

จะเอางบ เท่าไรอะครับ บอกด้วยดิ

ผมแนะนำ XFX Geforce 9500GT 256MB 2690.

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4597

Comment

8800 GT โอนะ ก้อเปิด ได้ เกือบ ทุก เกมส์ คับ แต่หายากนิสนึง

จะ เอา ใหม่ ก้อ 9800 GT หา ง่าย หน่อย

8800 GT <<< ตัวเก่า
      9800 GT <<< ตัวใหม่

ต่าง แค่ เลข ตัวหน้า อ่ะ คับ จิง ๆ เหมือน กัน เกือบทุก อย่าง ส่วน ประสิทธิภาพ แทบ ไม่ต่างกัน เวลลา เล่นไม่รู้สึกหรอกคับ

แต่ มัน ใจ ว่า เปิด ได้ ทุก เกมส์ คับ คอนเฟริ์ม หุหุ

ปล.จะเล่นได้ทุกเกมส์ไม่ได้อยู่ VGA อย่างเดียวนะคับ

Comment

HD4850

Comment

Working...
        X