Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใบรับประกัน ram corsair ต้องส่งป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใบรับประกัน ram corsair ต้องส่งป่าวครับ

ตามรูปเลยครับ มันมีใบรับประกัน 2 ส่วน ส่วนแรกมันบอกว่าต้องส่งคืนภายใน 1 เดือนจากวันซื้อ
    ส่วน 2 ให้เก็บไว้ อยากถามว่าต้องส่งคืนป่าวครับ แล้วต้องมีตราประทับของร้านที่ซื้อมาด้วยป่าว

ผมแนะนำให้ทำตามระเบียบจะได้ไม่ต้องมานั้งเถียงกันทีหลังเลามีปัญหา ป้องกัตัวเองไว้ก่อนครับ

Comment

แล้วเขียนชื่อร้านเฉยๆได้ป่าวครับ หรือต้องไปให้ร้านประทับตราด้วย

Comment

ชื่อร้าน ไม่ต้องเขียนก็ได้ครับ ผมถามแล้ว เขียนชื่อที่อยู่ตัวเอง แล้วก็เอาไปหยอดตู้ ได้เลย

Comment

เอ..ตอนเราซื้อทำไมไม่เห็นได้ใบประกันแบบนี้ด้วยหว่า? เห็นมีแต่วอยด์ติดที่ซิงค์แรม และวอยด์ที่ว่าก็ใช้กระดาษธรรมดามากๆ เผลอเอาผ้าชุบน้ำบิดหมาดๆไปเช็ดเข้าหน่อยเดียว เปื่อยยุ่ยเลย เวรกรรม

Comment

Working...
          X