Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS สำรองไฟ TV21"+PS2 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UPS สำรองไฟ TV21"+PS2 ได้ไหมครับ

คืออยากทราบว่า UPS 300W สามารถใช้กับ TV21"+PS2 จะสำรองไฟ พอไหมครับ เพราะที่บ้านไฟตกบ่อยกลัวทีวี กับเครื่องเกมส์พัง แล้วถ้าผมต่อเช้ากับปลั้กที่เสียบสายไฟ(ของผมมัน 6 เต้า) จะได้ไหมครับ แต่ผมคงไม่เปิดตอมส์พร้อม เล่นเกมส์ไปด้วยนะครับ ถามหน่อยจะได้ไปซื้อถูก ถ้าW ไม่พอ เท่าไหร่ ถึงจะพอครับ

พอครับ ได้ซัก 20 นาทีในกรณีไฟดับไปเลย แต่ถ้าไฟดับๆติดๆ ก็สบายๆครับ

Comment

สบายๆ ครับ

Comment

อืมมมม.. ไม่แน่ใจนะขอรับ
        คิดว่าน่าจะพอ

แต่ ups ที่สำรองไฟได้ 20นาทีนี่ ผมว่าค่าตัวคงหลายหมื่นล่ะ
        เพราะขนาด apc รุ่นยอดนิยม ยังได้แค่ 5-15นาทีเอง
        (5 min = full load
        15 min = half load)

Comment

อืม แต่ผมว่า คอมกินไฟเยอะมากครับ เห็นที่อ่านๆ มาหลายๆ บทความTV กินไฟน้อยกว่าครับ คงต้องไปซื้อแล้วครับไม่ไหวจริงๆ ขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
          X