Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8200 C0 ผม Fsb ได้ 400 เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8200 C0 ผม Fsb ได้ 400 เอง

E8200 C0 ผม Fsb ได้ 400 เองทำไมตันไวจัง

E8200 C0+Asrockwolfdale1333-667 R2 +Ocz1066 Sli Edition

ทดแรม 1:1 แล้วนะครับ

Last edited by toptap; 19 Nov 2008, 08:13:37.

Asrock -..-
    ไปได้ขนาดนี้ถือว่า OK ละ สำหรับบอร์ดตัวนี้ นะ
    ราคา 1000 กว่าๆ คุ้มมากๆ ละ (กะจะเอาบัส 500 เลยหรือ P45 X48 ขายไม่ได้กันพอดี ^^" )
    ปรับแรมหลวมๆ ดู ซัก CL5 น่าจะลากง่ายขึ้น

Comment

แจ๋วแล้วคับ
      เล่นบัสแรมซะหน่อยซิคับ ดูว่าบัสแรมมันไปได้ไกลแค่ไหน

ลอง mod mobo เล่นๆดูซิคับเผื่อมีบัส500 เห็นเมืองนอกเค้าทำกัน แต่ไม่รู้ว่า Asrock ตัวไหนทำได้มั้ง

Comment

เง้อ asrock

Comment

แรมแจ๋ว cpu แจ่ม .... ติดตรงบอร์ดนี่ซิ มันยังงัยอยู่นะ

Comment

แก้ขัดอะครับ รอการ์ดจอเครมกลับมาอะครับจริงๆมันใส่กับ P5Q-E นะครับ

ส่วนบอร์ดนี่คู่มันก็ E2140 L2+bsel+Kingbox800+Asrockwolfdale

นึกสนุกนะครับเลยจับมันมาเทสบัสดูแต่ได้สูงสุดแล้วมากกว่านี้ใช้งานไม่ได้เลย

ผมชอบทุกๆท่านที่โพสตอบมาเลยนะครับโดยเฉพาะคุณฮูกน้อยอันนี้ความชอบส่วนตัวเลย

ส่วนท่านๆอื่นๆ System แต่ละคนก็ไม่ไช่ย่อยทั้งนั้นเลย
            Last edited by toptap; 17 Nov 2008, 10:50:49.

Comment

ดันให้คนใช้ Asrock ของถูกที่ดีเท่าที่ผมรู้จักมาเลย

Comment

แรงงงงง

Comment

บอร์ดรับบัสสูงสุด 1333 ลากกันไป 1600

ใกล้แล้วลิมิตแล้วมั้งครับ

ค่า tRC ที่ CL5 ต่ำดี 22 เอง เมพๆ

Comment

Originally posted by toptap View Post
                    แก้ขัดอะครับ รอการ์ดจอเครมกลับมาอะครับจริงๆมันใส่กับ P5Q-E นะครับ

ส่วนบอร์ดนี่คู่มันก็ E2140 L2+bsel+Kingbox800+Asrockwolfdale

นึกสนุกนะครับเลยจับมันมาเทสบัสดูแต่ได้สูงสุดแล้วมากกว่านี้ใช้งานไม่ได้เลย

ผมชอบทุกๆท่านที่โพสตอบมาเลยนะครับโดยเฉพาะคุณฮูกน้อยอันนี้ความชอบส่วนตัวเลย

ส่วนท่านๆอื่นๆ System แต่ละคนก็ไม่ไช่ย่อยทั้งนั้นเลย
                    แหะ แหะ เค้ามีเมียแล้วน๊ะ

รอชม P5Q-E คับ

Comment

Working...
                    X