Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ราคา ซิ้งค์ครับ ใส่ C2D E6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ราคา ซิ้งค์ครับ ใส่ C2D E6300

ใส่รุ่นไหนดีครับ งบ 2000 +-300
    ใช้รุ่นไหนกันบ้าง(ใช้แล้วเย็นอะ) ราคาประมาณเท่าไหร่
    ใครอยู่เชียงใหม่บ้างครับ ซิ้อซิ้งค์ได้ที่ไหนบ้าง

จะตั้งกระทู้ใหม่ทำไมล่ะท่าน กระทู้เก่าของท่านก้อเรื่องเดียวกันแท้ๆ แล้วเรื่องราคาซิงค์นี่ ลองดูจากกระทู้ของท่านอื่นๆก้อมีนะครับ ลองค้นหาดูแล้วท่านจะภูมิใจที่ท่านก้อสามารถหาความรู้เองได้โดนไม่ต้องถามใคร

Comment

เชียงใหม่ ก้อ pc-cm ไงครับ ที่com-city รึป่าว ถ้าผมจำไม่ผิด

Comment

Working...
      X