Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่าจอยเกมส์ แบบusb ธรรมดา สามารถเสียบเล่นเกมส์ DEVIL MAY CRY 4 ได้ไหมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่าจอยเกมส์ แบบusb ธรรมดา สามารถเสียบเล่นเกมส์ DEVIL MAY CRY 4 ได้ไหมอะครับ

อยากถามว่าจอยเกมส์ แบบusb ธรรมดา สามารถเสียบเล่นเกมส์ DEVIL MAY CRY 4 ได้ไหมอะครับ
    พอดีผมฝากเพือนซื้ออะครับหุหุอยากรุ้ว่าจะเล่นได้ไหม 190บาทอะเพราะจอยxboxมานแพงไปอะT.T

หน้าตาจอย-.-

ได้ครับใช้อยู่

ของจีน... ว่าแต่อันบนนี่สวยดีจัง

Comment

อันล่ะ100-200ก็เล่นได้คับ ไม่ต้องไปปรับเปลี่ยนด้วยเล่นตามที่มันตั้งค่ามาให้ได้เลยคับ

Comment

ขอแค่มีปุ่มพร้อมทั้งAnalogเท่าจอยPS2 ก็เล่นได้แล้วครับ

Comment

ได้ไม่มีปัญหาครับ ผมใช้อยู่เล่นถึงด่าน 11 แล้ว

Comment

ได้ครับแต่ไม่สั่น -*- ผมใช้150บาทอยุ่เกมอื่นสั่นแต่เกมนี้ไม่สั่น

Comment

อิอิขอบคุณมากครับหุหุเกือบเสียเงินซื้อของแพงแล้วไหมหละ หุหุ

Comment

Originally posted by interpower View Post
                ได้ครับแต่ไม่สั่น -*- ผมใช้150บาทอยุ่เกมอื่นสั่นแต่เกมนี้ไม่สั่น
                ลงไดร์เวอร์ก่อนถึงจะสั่น

Comment

เล่นได้แน่นอน

Comment

เล่นได้แน่นอนครับ
                    ผมใช้เล่นจนจบเกมส์แล้วครับ
                    ช่วยยืนยันอีกคน

Comment

ต้องลง ไดรฟ์เวอร์ด้วยหรอครับ

ผมก็ไม่รูเหมือนกัน

Comment

Working...
                      X