Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nvidia control panel ทำไมมันไม่เหมือนกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nvidia control panel ทำไมมันไม่เหมือนกันครับ

พอดีผมมีโน็ตบุคสองเครื่องครับ ทำไมเมนูมันไม่เหมือนกันครับ
    ผมต้องใช้สามจอครับ เครื่องเก่าทำได้แต่เครื่องใหม่ทำไม่ได้ครับ
    สงสัยมากครับ ต้องทำยังไงครับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะทีครับ

เครื่องที่ 1

เครื่องที่ 2

Originally posted by fake2528 View Post
    พอดีผมมีโน็ตบุคสองเครื่องครับ ทำไมเมนูมันไม่เหมือนกันครับ
    ผมต้องใช้สามจอครับ เครื่องเก่าทำได้แต่เครื่องใหม่ทำไม่ได้ครับ
    สงสัยมากครับ ต้องทำยังไงครับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะทีครับ

เครื่องที่ 1

เครื่องที่ 2
    แก้ปัญหา อัฟเดทไดวเวอร์การ์ดจอให้ตรงรุ่นเดียวกันดูครับ น่าจะหาย

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
      แก้ปัญหา อัฟเดทไดวเวอร์การ์ดจอให้ตรงรุ่นเดียวกันดูครับ น่าจะหาย
      รุ่นเดียวกันเลยครับ ลงจากไฟล์อันเดียวกัน เพิ่งโหลดมาลงครับเมือกี้เลยครับ
      แต่ว่าลงรุ่นไหนมันก็มีนิดเดียวครับ

Comment

Originally posted by fake2528 View Post
        รุ่นเดียวกันเลยครับ ลงจากไฟล์อันเดียวกัน เพิ่งโหลดมาลงครับเมือกี้เลยครับ
        แต่ว่าลงรุ่นไหนมันก็มีนิดเดียวครับ
        ลองโหลดไดวเวอร์ จาก ยี่ห้อของมันเอง ในเว็บมาลงดูครับ

Comment

หรือรอผู้รู้มาบอกละกัน

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
            ลองโหลดไดวเวอร์ จาก ยี่ห้อของมันเอง ในเว็บมาลงดูครับ
            เห็นว่า ถ้าการ์ด nvidia มันเหมือนจะอัพเดทครับ ผมเลยโหลดอันล่าสุดมาลงเลยครับ

Comment

เห็นว่า ถ้าการ์ด nvidia มันเหมือนจะอัพเดทครับ ผมเลยโหลดอันล่าสุดมาลงเลยครับ
              งั้นลองโหลดตัวนี้เต็มๆ มาลงดุครับ

http://www.geforce.com/drivers/results/90496

Comment

โน็ตบุค ท่านอีกตัว มันมีการ์ดจอ 2 ตัวรึป่าวครับ ถ้าใช่ก็ปกตินะ

Comment

Working...
                X