Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม A4 6320 เล่นเกมส์ไหวจริงมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม A4 6320 เล่นเกมส์ไหวจริงมั้ย

สอบถาม A4 6320 เล่นเกมส์ไหวจริงมั้ย
    พอดีไปเจอคลิปนี้มาแล้วกำลังจะประกอบคอมใหม่เห็นถูกมากเลยสงสัย

[

ขึ้นอยู่กับเกมที่เล่น เกมออนไล ทั่วๆไป คงไม่น่ามีปัญหา แต่ถ้าเกมออฟไล ใหม่ๆ อย่าหวัง คุณภาพตามราคา ครับตามนั้นนะชัดเจน

Comment

ไม่เคยใช้ A4 6320 ครับ แต่ตอนนี้ลองใช้ Athlon 5350 อยู่ พอเล่นเกมส์ออนไลน์ได้ครับ(ปรับต่ำสุด) แต่ลองกับ Bf3 แล้ว เปิดเข้าเกมส์ได้ แต่หน่วงบรรลัยครับ แต่ไม่รู้ว่าตัวไหนจะดีกว่ากัน

Comment

พูดจริงๆก็ไหว

แต่ถ้างบน้อยจริงๆไปหา A8 มือสองดีกว่าครับ 4คอร์เล่นเกมได้ดีกว่า

Comment

Working...
        X