Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องเกมneed for speed prosteed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องเกมneed for speed prosteed

เกมcrysisผมเล่นจบเเล้วครับขอบคุณที่ตอบคำถามให้นะครับ
    ตอนนี้ผมกำลังจะเล่นneed proอยากถามว่าภาคนี้ไม่มีเนื้อเรื่องเหมือนภาคก่อนๆหรอครับ
    เวลาเข้าเกมไปแล้วเลือกโหมดไหนครับ พอดีผมพึ่งลงเกมเสร็จเมื่อคืนครับเข้าไปดูนิดหน่อยยังไม่ได้เล่นเลยครับ รบกวนต้อบให้ด้วยนะครับ (ขอบคุณครับ) นุ...

ก็ลองเข้าไปเล่นดูก่อนคับ เนื่องเรื่องไม่มีเพราะมันผิดจากภาคเก่ามักๆ
    เล่นแรกๆก็ไม่ชอบ หลังๆชักมันแฮะ อิอิ

Comment

เล่นแรก ๆ อาจจะดูมันยากหน่อย พอเริ่มชินก็เริ่มมันครับ ที่สำคัญ ระวังอย่าแหกโค้งครับ

Comment

ผมไม่ได้เล่นเลย

Comment

Working...
        X