Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำประกัน notebook คุ้มมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำประกัน notebook คุ้มมั้ยคับ

อยากทราบว่าทำประกัน Notebook ประมาณเท่าไหร่

ทำแล้วคุ้มมั้ยอ่ะคับ

แล้วแต่ยี่ห้อคับ

โดยส่วนตัวผมว่าคุ้มคับเพราะโน๊ตบุ๊คซ่อมแพงมากคับ

Comment

Asus นี่ถ้าหมดประกัน 2 ปีแล้วซื้อประกันต่อได้ใช่มั้ยครับ

Comment

Benq S41 กำลังจะหมดประกันแล้ว ถามที่ศูนย์สะพานควายมาตั้ง 3990 แน่ะ แพงชิบ มีที่ไหนที่ให้ต่อประกันเบนคิวปีที่ 2 ถูกๆมั่งรึเปล่าครับ

Comment

ทำเถอะครับ มีไว้ไม่ได้ใช้ ดีกว่าเครื่องพังซ่อมเองบางอย่างเป็นหมื่นเลย
          อย่างน้อยก็หลักพันปลายครับ เหมือนกับรถยนต์ครับ

Comment

Working...
          X