Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ GF9800GTX ครับ แนะนำยี่ห้อหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ GF9800GTX ครับ แนะนำยี่ห้อหน่อยครับ

ตามนั้นครับ

XFX

Comment

Galaxy แรง+ถูก ถ้าจะเอา XFX ราคาต่างกันแบบนั้น ผมไปซื้อ Galaxy Gx2 ดีกว่ามั้งคิดว่านะ

Comment

ยี่ห้อนั้นสำคัญไฉน...
        ถูกใจสาวๆร้านไหนก็ซื้อเรยคร้าบ เพ่น้องคร้าบ
        (อันนี้ฟามเห็นส่วนตัวอย่าเอาไปทำตามนะจะบอกให้)

Comment

. . . . . . . . . . .
          W. . .Wait it

Comment

คือผมก้อว่ามันต่างกันเยอะอยู่นะครับสำหรับ XFX กับยี่ห้ออื่นๆ อ่ะคับ

คิดด ด ด - -

Comment

XFX ยี่ห้อไม่ได้สำคัญสำหรับผม ไอ้ที่สำคัญอ่ะประกันเค้า

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                XFX ยี่ห้อไม่ได้สำคัญสำหรับผม ไอ้ที่สำคัญอ่ะประกันเค้า
                เห็นด้วย ตามนั้นครับ อยากได้เหมือนกัน แต่กลัว PSU ไม่พอ

Comment

Originally posted by jirawatl View Post
                  เห็นด้วย ตามนั้นครับ อยากได้เหมือนกัน แต่กลัว PSU ไม่พอ
                  ของท่านน่ะพอ เชื่อเถอะ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                    ของท่านน่ะพอ เชื่อเถอะ
                    กลัวใช้ไปนานๆ แล้วมันจะไม่พออ่ะครับ

Comment

ผมถามที่ร้านมาเค้าก็บอกว่าตัวมาตราฐานมันเหมือนกันนะครับ ต่างกันที่สกรีนลายเท่านั้น

Comment

ครับผม ขอบคุณทุกๆคนมากๆครับ ^^" ขอออออ ตัดสินใจอีกที ~~~

Comment

ชอบยี่ห้อนี้อ่ะคับ แต่เหมือนจะไม่มีขาย ย ชอบสีอ่ะคับ -0-

Comment

XFX เอาตัว แบล้ค อีดิทชั่นเลย

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                              ยี่ห้อนั้นสำคัญไฉน...
                              ถูกใจสาวๆร้านไหนก็ซื้อเรยคร้าบ เพ่น้องคร้าบ
                              (อันนี้ฟามเห็นส่วนตัวอย่าเอาไปทำตามนะจะบอกให้)
                              เห็นด้วยอย่างแรง+++
                              แต่ถ้าทั้งห้างไม่มีสาวสวยเลยแนะนำWinfastประกันน้อยแต่โคตรทนลากไปได้ไกลกว่ายี่ห้ออื่น
                              Last edited by LeeLaRak; 24 May 2008, 18:31:13.

Comment

Working...
                              X