Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบ Window media player 11 ออกยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบ Window media player 11 ออกยังไงครับ

ลบ Window media player 11 ออกยังไงครับ รู้สึกว่าเสียงไม่โดนใจเลย จะเอา V. 10 ลงครับ ขอบคุรครับ

รู้สึกว่าจะลบไม่ไ้นะครับ ลงเวอต่ำกว่าทับก็ไม่ได้ด้วย

Comment

Originally posted by missygal View Post
      รู้สึกว่าจะลบไม่ไ้นะครับ ลงเวอต่ำกว่าทับก็ไม่ได้ด้วย
      ตามนี้ครับ ผมลองแล้วด้วย นอกจากลง Windows ใหม่หมด

Comment

ลอง Repair Window ดูครับ

ปกติผมลง window xp sp2 ธรรมดาๆ แล้วไปลองใช้ window media player 11 แล้วเครื่องก็เอ๋อๆ ตัวโปรแกรมก็ทำงานแปลกๆ เอาออกก็ไม่ได้ ลงใหม่ก็ไม่ดี ไม่อยาก format

เลยทดลอง Repair Window ดู แล้วมันก็จัดการแก้ไข ลง window media player 9 มาให้แทน

ปกติไม่ได้ใช้ wmp อยู่แล้ว เลยช่างมัน (ฟังเพลง ดูหนัง ใช้ jet audio ครับ)

Comment

Working...
        X