Announcement

Collapse
No announcement yet.

DriverATI 8.1 มีปัญหาทำ CRYSISกระตุกอีกแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DriverATI 8.1 มีปัญหาทำ CRYSISกระตุกอีกแล้วครับ

ลง Hot fix ก็ไม่หายครับ
    Attached Files

อืม..ดีนะที่ยังไม่ Up ท่าทางเกมส์ยิงไข่จะกระตุกกว่าเดิม ละ ^^"

Comment

เวงกำ

Comment

ทำไมกระตุกกันอะ ผมไม่เห็นกระตุกเลย รุ้สึกเหมือนเล่นลื่นกว่า 7.12 ด้วยซ้ำนะ

Comment

ต้องถามก่อน ว่าการ์ดรุ่นไหน แล้วก็ crysis เวอร์ชั่นอะไรครับ

Comment

HD 3850 Crysis V.1.1

Comment

ลืมไป นะ Windows XP ถ้าVista ไม่กระตุก

Comment

ว่าจะซื้อ 3870 อยู่ทำให้คิดอีกและกลัวนะเนี่ย

Comment

Working...
                X