Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา Creative Decoder DDTS-100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา Creative Decoder DDTS-100

ไม่หาแล้วนะครับ คงไม่มีโอกาสได้ใช้แล้ว
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by sengza; 24 Jun 2008, 14:24:18.

ลองไป โพส หาใน HiFi Market อ่าคับ

Comment

เด๋วนี่หายากมากมายครับมือหนึ่ง
      เพื่อนผมตามหามือ2รับ6000ยังอดเหมือนกัน

Comment

อิอิ ผมโพสขายมือหนึ่งอยู่ใน HI-FI ไม่เชื่อไปหาดูได้ครับ

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
          เด๋วนี่หายากมากมายครับมือหนึ่ง
          เพื่อนผมตามหามือ2รับ6000ยังอดเหมือนกัน
          ให้ 6000 นี่ผมขายเลยครับ
          สภาพนิ้ง กล่อง อุปกรณ์ครบ แต่ประกันน่าจะหมดแล้ว
          0840239138

Comment

อ่าวเวนกำทำไมตอนหาแทบตายไม่มีใครมีเลย
            ผมนี่ช่วยมันดันอยู่เป็นเดือนไม่มีใครขาย ซวยชิบ
            Last edited by akirosspop; 17 Jun 2008, 17:17:38.

Comment

Working...
            X