Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบบบ winamp ผมมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบบบ winamp ผมมีปัญหา

คือว่าเวลาเปิดมานช้ามากเลยอ่าคร้บ ทั้งที่คอมก็เพิ่งซื้อมาใหม่ ram 4Gb แต่เข้าช้ามากมายไม่รู้เป็นเพราะอะไรมานจะเป็นเฉพาะโปรแกรมวินแอมป์ ลองหาโปรแกรมอื่นที่ใช้เล่นเพลงมาลองลงก็เป็นเหมือนเดิม หรืออาจเป็นที่ไดร์เวอร์หนอช่วยดูที่นะครับ
    Attached Files

ซอร์ฟเเวร์ป่าว หรือวินโดว์ก็ไม่น่า
    ลองลงใหม่ดู หรือไม่ก็หาเวอร์ชั่น อื่นมาลง

Comment

ลงมา 2เวอร์ชั่นละ 5.501 5.53 เด๊วลองหาต่ำกว่านี้หน่อย

Comment

แนะนำโปร AIMP2 ครับ
        ผมว่าใช้ดีนะ มีไรให้เล่น/ปรับแต่งเยอะดี
        หน้าตาก็คล้ายวินแอม ถ้าจะเปลี่ยนใช้ตัวนี้ก็ไม่งงหรอก มีระบบหาเพลงด้วย
        แถมมีแบบภาษาไทยด้วย(ปรับเองได้ว่าจะใช้ภาษาอะไร) ภาษาก็ไม่เพี้ยน คือไทย100%อ่ะ
        คือลงทีเดียวอยู่เลย ไม่ต้องไปหาอะไรมาเสริม
        ที่สำคัญ ฟรี ครับ

ลอง search ใน google ดูก็ได้

Comment

ให้ผม2GBจะทำให้อาการนั้นหายไป

Comment

Originally posted by abashadaba View Post
            ให้ผม2GBจะทำให้อาการนั้นหายไป

ซะงั้น
            ถ้าได้อย่าลืมแบ่งผมมั่งล่ะ

Comment

Working...
            X