Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมMSN เป็นเงี้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมMSN เป็นเงี้ยครับ

ผมไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับอัพเดตตอนปิดเครื่องรึป่าว เพราะเปิดมาก็ยังไม่เป็น พอจะเปลี่ยนรูปDisplay มันก็เริ่มเป็น แล้วก็System restore ไม่ได้ครับ ดูจากรูป

มันติดไวรัสเข้าแล้วครับ

Comment

ในส่วนของ msn เพราะไม่ได้ลง msn plus รึป่าวครับ เลยเจอเพื่อนๆที่ชอบใช้อิโมชั่น มันเลยเห็นเป็นตัวประหลาดแบบนั้น

ว่าแต่ ไม่คิดจะเช็ค เมลล์บ้างเหรอครับ เหมือนพวกเด็กๆที่มีเมลล์ไวแค่้คุย msn หรือ แค่เอาเมลล์ไว้สมัครเกมส์ออนไลน์เลย ^^
      Last edited by CaptivAte; 14 Oct 2007, 15:36:38.

Comment

ไม่ใช่ครับ ตอนแรกไม่ใช่อย่างนี้เลย plus ผมลงแล้วด้วย

Comment

Working...
        X