Announcement

Collapse
No announcement yet.

Zyxel P660HW สามาถเปลี่ยนเสาได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Zyxel P660HW สามาถเปลี่ยนเสาได้ไหมครับ

Zyxel P660HW ที่ได้มาจาก TRUE สามาถเปลี่ยนเสาได้ไหมครับ ถ้าเปลี่ยนได้ใช้เสาของยี่ห้อไรดีที่สุดครับ ต้องการอย่างดีหน่อยอ่ะครับ ซื้อที่ไหนและราคาเท่าไร่ครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by dragonbbc; 4 Apr 2009, 22:28:04.

เปลี่ยนไม่ได้ครับ

Comment

ไม่ได้

Comment

ไม่ได้ครับถ้า Bilion 5200G R4 อะ เปลี่ยนได้ แต่ไม่เคยเปลี่ยน

Comment

ตัวสีขาวป่าวครับถ้าตัวสีขาวเปลี่ยนได้อ่าครับ เพราะว่า ในกล่องให้มา มี 2 เสา ปล.ซื้อตั้งหากนะครับตัวไม่นี้ไม่ได้แถวจากอาราย

Comment

Working...
          X