Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก Case หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก Case หน่อยครับ

อยากได้เคส อะลูมิเนียม ถูกๆ สักอัน

ดีไซ งามๆ งบ 2500 ครับ

มีรูปให้ดูด้วยจะขอบพระคุณมากๆ เลยครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by PhoOn; 24 Oct 2008, 21:14:11.

ดันๆ

Comment

งบน้อยไปนิดครับ ถ้าราคานี้มือสองพอมองหาได้มั่งครับ

Comment

มือ 2 ก็ มองๆ อยู่ครับ

Comment

ดัน ๆ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

Comment

เอาที่คุ้มๆ ก็ได้ครับ 2,500 เนี้ย

ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

Dget

Comment

RaidMax Smilodon Xtreme Black 2,550 ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

Raid max --> http://www.tkcom99.com/index.php?is_...1&s_cat_id=113
                    ในร้านนี้มีเคสน่าสนใจหลายตัวนะครับส่วนมากเป็นของยี่ห้อดีราคาแพง-.-
                    เคสอลูมิเนียมรู้สึกว่าจะมีของ coolermaster ตัว1900กว่าน่ะครับเห็นตัวนึงนอกนั้นยังดูไม่หมด

Comment

Originally posted by CannibalPremier View Post
                      RaidMax Smilodon Xtreme Black 2,550 ครับ
                      +1 ครับสวยดี รอสอยอยู่

Comment

Working...
                      X