Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vaio และ ASUS ตัวไหนน่าเล่นมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vaio และ ASUS ตัวไหนน่าเล่นมั่งครับ

อยากจะซื้อ Laptop เครื่องแรก ปกติใช้แต่ PC แต่เดี๋ยวนี้ทำงานนอกบ้านบ่อยครับเลยว่าจะหาซักเครื่อง

2 ยี่ห้อนี้รุ่นไหนน่าเล่นบ้างครับ งบ 30000-50000

งานที่ใช้ก็ Visual Basic,Java และพวกโปรแกรมชุด Adobe

ลองแนะนำยี่ห้ออื่นด้วยก็ได้ครับ แต่ขอเว้น Acer,HP,Compaq ไว้ละกันด้วยความไม่ชอบส่วนตัว
    Last edited by LordofSpell; 3 Feb 2009, 23:35:13.

ดู DELL ด้วยดิ

Comment

Working...
    X