Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบการแชร์ cdma ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบการแชร์ cdma ครับ

อยากรู้ว่าแชร์ได้มั้ย แล้วถ้าแชร์ต้องทำยังไง หากมีคอมอยู่ 4 เครื่อง ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง เซ็ตยังไง
    ตอนนี้ใช้ ตัว 2.4 m อะครับ
    รบกวนด้วยครับ

ใช้ตัวที่ต่อ cdma แชร์ครับ และหา ฮับ มาพ่วงครับ

Comment

Share Connection ที่เชื่อม CDMA Card ตัวนั้นไปยัง Lan Adaptor หรือ WLan Adaptor แล้วเชื่อมต่อผ่าน Switch หรือ AP ตามสะดวก แล้วก็ Set ให้เครื่องที่เหลือชี้ GW มาที่ตัวเครื่องที่ทำการ Share ไว้ภายใน Subnet เดียวกันก็ได้แล้วครับ

Comment

Working...
      X