Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีครับ งบ 12000 อยากเล่นเกมลื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีครับ งบ 12000 อยากเล่นเกมลื่น

ของที่มีอยู่
    Asus EAX1950Pro 256Mb
    Asus Power Suppy 450W
    Ram 2 G

ขาดแต่ CPU และ Mainboard ในงบ 12000 อยากได้ AMD ครับ เล่นตัวไหนดีครับ เอาตัว 65 นาโนนะครับ
    ตอนแรกว่าจะไปเล่น Phenom แต่ Mainboard มันแพงเหลือเกิน
    หรือว่ากัดฟันขอตังแม่เพิ่มไปเล่น Phenom ดีครับ งบ 12000 นี้ตังตัวเองครับ
    อยากเล่นเล่นเกมลื่นอ่าครับ ตอนแรกใช่ Pentium D แต่ขายไปแล้ว อยากลองมาเล่น Amdn บ้างครับ

ขอบคุณมากๆครับ

6400+ BLACK EIDITION 8500
    DFI Ultra II m2 3300

11800 รับรองว่า แรงนรกแตก

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      6400+ BLACK EIDITION 8500
      DFI Ultra II m2 3300

11800 รับรองว่า แรงนรกแตก

6400+ BLACK EIDITION มันมีขายที่ไหนหรอครับคุณ Wikorn
      Mainboard ด้วยครับ ที่คุณ Wikorn บอกมา เล่นดีกว่า Phenom ใช่หรือป่าวครับ
      Mainboard ของ Asus มีตัวไหนน่าเล่นมั้งครับ แบบว่าอยากได้ Asus ครับ
      ขอบคุณมากๆเลยครับ คุณ Wikorn
      Last edited by soul; 8 Dec 2007, 14:51:53.

Comment

Originally posted by soul View Post
        6400+ BLACK EIDITION มันมีขายที่ไหนหรอครับคุณ Wikorn
        Mainboard ด้วยครับ ที่คุณ Wikorn บอกมา เล่นดีกว่า Phenom ใช่หรือป่าวครับ
        Mainboard ของ Asus มีตัวไหนน่าเล่นมั้งครับ แบบว่าอยากได้ Asus ครับ
        ขอบคุณมากๆเลยครับ คุณ Wikorn
        BLARK มีที่พันทิพย์เห็นเข้าว่างั้นนะ

ส่วน ดีกว่า ฟันอมใหม่ ไม่มีไครรู้หรอกครับ เพราะมีคนเคยได้ใช้ ฟีนอมไม่กี่คน แล้วก็ไม่มีไคร กล้ามาฟันธงว่ามันแรงกว่า หรือไม่แรงกว่าด้วย เห็นก็แต่ผลเทส ลมๆแร้งๆ ในหลายๆเวปครับ

แต่ถ้ามีซื้อเลยตามงบที่บอก ก็ คู่นี้แหละครับ รับรอง แรงสุดแล้ว แล้วมีคนใช้จริงแล้วด้วย ว่า แรงจริงครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X