Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GT,8800GTX,8800 Ultra มันต่างกันไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GT,8800GTX,8800 Ultra มันต่างกันไงครับ

แบบว่าไม่ทราบอะครับ

ถ้าดูจากภายนอก ก็เป็นราคา และความเร็ว
    แต่เรื่องโครงสร้าง เรื่องเทคนิคไม่ทราบครับ

Comment

ต่างกันนิด ๆ หน่อย ๆ แต่ราคาต่างกันนิดหน่อย ถึงเยอะมาก
      Attached Files

Comment

เอา UL มา จะลากได้ไกลหว่า GTX ครับ

Comment

ต่างกันตรงที่เอา 8800gt 2ตัวมา sli จะคุ้มกว่าไหม - -*
          หรือเอาส่วนต่างไปซื้อ q6xx หรือซื้อหนังโป๊มาดูให้ฉ่ำปอด

Comment

Working...
          X