Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Race Driver แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Race Driver แล้วบ้างครับ

เป็นยังไงบ้างครับ

แนวๆไหน รุปแบบการเ่ล่นอะครับ

"Race Driver" เกมส์อะไรคับเกมส์เก่าหรือเกมส์ใหม่นะ

Comment

เกมส์รถแข่งคับ ใหม่ล่าสุดเลยคับ แนวNFS PROคับ แต่ดีกว่าคับ ภาพสวยมากๆ(ใครอยู่แถวงามวงศ์วานเอาแผ่นมาแบ่งกันเล่นหน่อยคับ เดี๋ยวคิดค่าเสียหายให้คับ หลังไมท์)
      Last edited by light27; 31 May 2008, 18:02:07.

Comment

สุดยอด สะใจ

Comment

คุยเรื่องไรกัน

Comment

Last edited by ลองดู; 31 May 2008, 19:28:25.

Comment

Comment

ลืม นีด ไปเลยเจเกมส์นี้

Comment

Originally posted by gunner18 View Post
                  ลืม นีด ไปเลยเจเกมส์นี้
                  NFSงานเข้าล่ะครับปีนี้

Comment

Loading ...

55+

Comment

ดริฟมันมาก เกมนี้ มีแบบดริฟทีเดียวหลายๆคันด้วยนะ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                        NFSงานเข้าล่ะครับปีนี้
                        ดีคับ เกิดการแข่งขันสูงจาได้พัฒนา

Comment

Originally posted by gunner18 View Post
                          ดีคับ เกิดการแข่งขันสูงจาได้พัฒนา
                          ปีหลังๆNFSมันพัฒนาขึ้นแต่ภาพอ่ะครับ แต่ระบบการเล่นมันพัฒนาลง!! ล่าสุดที่มีถูกใจก็โหมดDragนี่หล่ะ ส่วนDriftนี่ แค่กดเลี้ยวให้ถูกจังหวะก็คะแนนพุ่งพรวดๆแล้ว เหมือนจะง่าย แต่ก็ยาก... ไม่เหมือนGridครับ เล่นแล้วรู้สึกเหมือนทุกอย่างIn Controlซะหมด เล่นแล้วสนุก เหมือนสมัยได้เล่นNFS Porscheใหม่ๆ+สมัยเล่นGT(Emu PS1บนคอมพ์)เลย เล่นแล้วมีความสุขดีครับ สนุกได้เรื่อยๆ ยกเว้นตอนแข่งLe Mans 24 Hoursอ่ะ จะบ้าตาย ใช้Flashbackซะเกือบหมด4ครั้งเลย

GRID เป็นประมาณRacing Arcadeกึ่งSimulationนะครับ มีทั้งIn Trackและ Street Race พร้อมทั้งมีDriftด้วย ถ้าชอบเล่นเกมขับรถต้องไม่พลาดครับ
                          Last edited by Beaver_XT; 31 May 2008, 21:57:36.

Comment

ใช้Keyboardเล่นยากมากครับ มันคือDirtภาพทางเรียบนี่เอง

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                              ปีหลังๆNFSมันพัฒนาขึ้นแต่ภาพอ่ะครับ แต่ระบบการเล่นมันพัฒนาลง!! ล่าสุดที่มีถูกใจก็โหมดDragนี่หล่ะ ส่วนDriftนี่ แค่กดเลี้ยวให้ถูกจังหวะก็คะแนนพุ่งพรวดๆแล้ว เหมือนจะง่าย แต่ก็ยาก... ไม่เหมือนGridครับ เล่นแล้วรู้สึกเหมือนทุกอย่างIn Controlซะหมด เล่นแล้วสนุก เหมือนสมัยได้เล่นNFS Porscheใหม่ๆ+สมัยเล่นGT(Emu PS1บนคอมพ์)เลย เล่นแล้วมีความสุขดีครับ สนุกได้เรื่อยๆ ยกเว้นตอนแข่งLe Mans 24 Hoursอ่ะ จะบ้าตาย ใช้Flashbackซะเกือบหมด4ครั้งเลย

GRID เป็นประมาณRacing Arcadeกึ่งSimulationนะครับ มีทั้งIn Trackและ Street Race พร้อมทั้งมีDriftด้วย ถ้าชอบเล่นเกมขับรถต้องไม่พลาดครับ
                              นอกเรื่องหน่อยคับ ท่านเคยเล่นDirtยังคับดีไหมคับ ถ้าดีจาหาซื้อมาเล่นหน่อย

Comment

Working...
                              X