Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอของ Chaintech ดีหรือเปล่า ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอของ Chaintech ดีหรือเปล่า ?

ทำไหม ถึงไม่มีคนพูดถึงบ้างล่ะ ที่ดูๆมา Chaintech GF7300GT GeForce 7300GT, 256MB 350/667 MHz 3 Years 2,990 ราคาถูกและแรงได้ใจ(พอใจในระดับราคาที่ถูกและคุ้มค่ามากๆ ) หรือว่า ชิปกราฟฟิกที่ใช้ไม่ดี ?

หุหุ ผมว่าการ์ดมันก็น่าใช้ดีนะ

แต่การ์ดอื่นโฆษณาดีกว่า เลยไม่ค่อยได้พูดถึงเจ้าตัวนี้

Comment

ไม่รุ้สิครับ เคยซื้อให้เพื่อน chaintech gf7600gs 256/128 ddr2 4090.- ก็okนะครับ ว่าจะไปซื้อมาใช้มั่ง

Comment

Working...
      X