Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เกี่ยวกับ Harddisk Bad

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เกี่ยวกับ Harddisk Bad

http://www.googeb.com/images/opt1206203071v.JPG ตามภาพครับมันแดงมา1จุดพอดีจะซื้อต่อเพื่อนครับ
    แบบนี้ซื้อได้ไหมครับมันจะมีปัญหาอะไรถ้าใช้งาน
    แล้วมีโปรแกรมอะไรซ่อมแซมได้หรือเปล่า
    รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับขอบคุณมากครับ
    ไม่มีใครตอบเลย.......
    Last edited by Like; 23 Mar 2008, 00:30:01.

แก่ได้งับ ใช่ พราสติชั่นเมจิกไปปิดตำแหน่งที่เป็นสีแดงงับไม่ต้องใช้งานแต่อยากหน่อย

Comment

ถ้าประกันยังเหลือก็รีบเอาไปเครมครับ

Comment

เป็นเหมือนผมเลย แดงจุดเดียวอ่ะ อย่างนี้เครมได้ใช้มั้ยครับ

Comment

จุดเดียวก็เคลมได้ครับ

ไม่เหมือน Dead Pixel ใน จอ LCD ที่ต้อง มีหลายจุด ถึงเคลมได้

Comment

ถ้ามีประกันเครมได้เลยงับ
            ของผมSYNNEX เคยไปเครมมารอไม่ถึง10นาทีได้ตัวใหม่เลย
            ไม่มีการตรวจเช็คไรเลย 555

Comment

มีประกันก้อเอาไปเครมสะ
              ประกันหมดก้อเอาไป fix bad มีแค่จุดเดียวอยู่ช่วงหัวๆด้วยแก้ง่ายคับ

Comment

Working...
              X