Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd 3200+ ร้อนเกินไปไหมครับแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd 3200+ ร้อนเกินไปไหมครับแบบนี้

คือเปิดคอม มา 2 ชม. ความร้อนวิ่งวนอยู่ราวๆ 55-60 ไม่ทราบว่ามันร้อนไปไหมครับใช้ซิ้งเดิมๆที่แถมมา หมุนราว 3200 รอบ อยากรุ้ว่า amd รุ่นนี้แกปกติร้อนแค่ไหนครับ

เงียบเหงาจัง

Comment

ผมว่าร้อนไปครับ ของผม X24000+ เดิมๆเลย เปิดเครื่องมา 40-43 เองครับ
      ตอนนี้ใช้ G-Life อยู่ที่ 35 เอง ใช้งาน 40-48
      ผมว่าลองถอด พัดลม cpu ใส่ ซิลิโคลนใหม่น่าจะดีขึ้นนะ

Comment

ร้อนไปครับ ลองถอดมาทาซิลิโครใหม่ครับ

Comment

ชิวๆ อุ่นๆ

Comment

ขอบคุณทุกคน นะครับ

Comment

ตรวจเช็คหน่อยก็ดีครับ ทำให้มันเหลือซัก 30 - + 40 ที่ Idle น่าจะ ok นะขอรับกระผ๊ม

Comment

Working...
              X