Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอกระพริบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอกระพริบ

คอมผมหลังจากลง window ใหม่ เวลาเลื่อน จอไปข้างๆ มันจะกระพริบอ่ะครับ ทั้งๆที่เมื่อก่อนไม่เป็นแล้วเวลา เลื่อน scroll เมาส์ลงมาดูข้างล่างมันก็กระพริบอ่ะครับ เหมือนแลคๆอ่ะครับ ผมต้องทำไงเหรอครับ

ปรับ Refresh Rate หรือยัง

Comment

ลง driver การ์ดจอยังเนี่ย

Comment

ayoT' w,jwfh]' wfig;vdkiNf0v ^^*

Comment

ต้องลงdriver การ์ดจอก่อนเหรอครับ
          ถามอีกอย่างครับ ผมแบ่ง patition ใหม่อ่ะครับ แต่ผมเข้า drive d: ไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นให้ format ต้อง format เลยเหรอครับ

Comment

- _ - ต่อให้ GTX280 ไม่ลง driver มันก็กระตุก นะโยม

แบ่ง partition ก็ต้อง format ก่อนใช้ ซิครับ
            ถ้าเผลอ แบ่งไปโดยมี ข้อมูลใน d: และไม่ได้ใช้โปรแกรมแบ่ง ก็ แสดงความยินดีด้วย

Comment

Working...
            X