Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ การ์ดจอตัวนี้แรงกว่าออนบอร์ดมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ การ์ดจอตัวนี้แรงกว่าออนบอร์ดมั้ย

ATI Radeon X300SE 64MB pciex แรงกว่าวีจีเอออนของบอร์ดรุ่นนี้มั้ยครับ

GA-M61VME-S2
    http://tw.giga-byte.com/Products/Mot...e=GA-M61VME-S2

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by Ares01; 8 Jan 2008, 07:54:53.

บอร์ดตัวนี้ถ้าจำไม่ผิด แชร์แรมได้ที่ 256mb

Comment

ชอบSeries6มากกว่า บางยี่ห้ออย่างAsrock Update เป็น6150 มันมีOptionsเกี่ยวกะPureVDO มากกว่า6200อีกครับ
      Attached Files

Comment

ไม่ค่อยเข้าใจ^^"

แล้วตกลงอันไหนมันแรงกว่าครับ ใครพอทราบบ้าง

Comment

X300 SE มันแรงกว่า GF FX 5200 นิดเดียวเองนะครับ ยิ่งมี memory บนตัวการ์ดแค่ 64 MB ไม่ต้องยิ่งสืบเลย ครับ

VGA On GF 6100 มันแรงแบบน้องๆ ของ GF 6200 นะครับ (แรงกว่า GF FX5500 นิดนึง แต่เทคโนโลยีจัดจ้านกว่า)

ทั้งความแรง และเทคโนโลยี ผมว่า On board GF 6100 ตัวนี้กินครับ

Comment

ผมยังใช้ การ์ดจอออนบอร์ด ASROCK อยู่เลยครับ ไม่มีตังค์ซื้อการ์ดจอ เศร้า !!!

อีกอย่างไม่ค่อยได้เล่นเกมส์หนัก เท่าไรครับ
            Last edited by YOYO-AMD; 8 Jan 2008, 17:28:58.

Comment

รู้สึกว่า ออนบอร์ดบางตัวแรงกว่านี้ นะ ( X1250 อะ)

Comment

เก็ตแล้วครับ
                ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

Comment

Working...
                X