Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีการปรับCCC ไห้มีประสิทธิภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีการปรับCCC ไห้มีประสิทธิภาพ

อยากทราบวิธีการปรับCCC ไห้มีประสิทธิภาพ ผมปรับมะถูกเลยครับ

เยอะแยะมากมาย งง

ไคพอจะมีวิธีหรือลายละเอียดของฟังชั่นต่างๆช่วยบอกทีครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

ไม่ต้องปรับก็ได้ครับ.....ถ้าพอใจอยู่แล้ว

Comment

อ๋อ ครับ ..... แล้วถ้าปรับภาพจะสวยขึ้นไหมครับ เพราะใช้ดูหนัง เล่นเกม และทำการฟฟิคด้วยอะครับ

Comment

คลิกขวา ตรง ด้าน ขวา ล่าง ภาพ ATI ครับ

เลือก 1.ATI xxxx Radeon [xxxx = การ์ดจอคุณรุ่นนะ]

3D Setting - Standard Setting - Optimal Performance

ลองทำดูครับ หิหิ

Comment

Working...
        X