Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านใหนขายXigmatek Dark knight ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านใหนขายXigmatek Dark knight ครับ

เจ้าตัวนี้ครับ Xigmatek Dark hnight-s1283v
    ไม่รู้แพงปะลูกชายเจ้า HDT-1283
    ร้านใหนขายมั้งครับ พอจะเห็นปะ เปิดดูในเน็ตไม่เจอเลย

ลองสอบถามไปทาง jedi น่าจะมีเคยเปิดเจอ 1283 นะ

Comment

น่าจะมี เพราะ บริษัท เค้านำเข้ามาแล้ว http://www.ascenti.co.th/product_arc-aircooling.html

Comment

มันต่างกับ Red Scorpion แค่พัดลมหรอครับ ??

Comment

ไม่ได้ดูเสปคแมงป่องแดงเลยบอกไม่ได้ครับ
          แต่ถ้าต่างแค่พัดลมไม่เอาครับ เอาพ่อมันเย็นกว่าเยอะ
          สูสี V8 /120-EX ราคาต่างกันเป็นพัน

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
            ไม่ได้ดูเสปคแมงป่องแดงเลยบอกไม่ได้ครับ
            แต่ถ้าต่างแค่พัดลมไม่เอาครับ เอาพ่อมันเย็นกว่าเยอะ
            สูสี V8 /120-EX ราคาต่างกันเป็นพัน
            พ่อมันตัวไหนครับ ใช่ s1284 หรือเปล่า

Comment

Working...
            X