Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista dell OEM 64bit พารท Uxtheme แล้วเจ้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista dell OEM 64bit พารท Uxtheme แล้วเจ้งครับ

มันบูทเข้าuiไม่ได้อ่ะครับ ต้องมารีแพร์ใหม่เลย แล้วจะลงธีมใหม่ยังไงอ่ะ ใครมีตัวที่ใช้ได้ขอหน่อยครับ

Originally posted by devilshura View Post
    มันบูทเข้าuiไม่ได้อ่ะครับ ต้องมารีแพร์ใหม่เลย แล้วจะลงธีมใหม่ยังไงอ่ะ ใครมีตัวที่ใช้ได้ขอหน่อยครับ
    ไม่รู้

Comment

ไม่รู้ใช่ตัวเดียวกับที่ผมโหลดมาหรือเปล่า ขนาดไฟล์4.28GB

Comment

ตัวUxtheme.dll , themeui.dll กะ shsvcs.dll ที่มากะธีมที่โหลดจาก deviant-art นะครับ พอก้อปทับของเดิมแล้วรีบูต มันก็ฟ้องว่าใช้ไม่ได้แล้วไม่ยอมโหลดGUIของวินโดว์ ต้องเอาของเดิมมาใส่เหมือนเดิม เลยไม่ได้องธีมใหม่ของวิสต้าดูเลย

Comment

Working...
        X