Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ PSU ที่ไม่เกิน 1700 (ไม่มีแสงไฟ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ PSU ที่ไม่เกิน 1700 (ไม่มีแสงไฟ)

รบกวนแนะนำ

PSU ที่ราคาไม่เกิน 1700 บาท แบบไม่มีแสงไฟครับ

ขอแบบจ่ายไฟนิ่งๆๆหน่อย

ใช้กับ phenom X2 HDD1ลูก 5750

เย็นนี้จะไปซื้อเลย

ช่วยบอกร้านด้วยน่ะครับ (พันธทิพย์ ประตูน้ำน่ะ)

ขอบพระคุณมากครับ

ดันหน่อยคราบ

ขอบพระคุณครับ

Comment

หา cooler master 500 w มือสองในนี้อ่ะครับไม่ถึง 1700 เหลือตังค่ารถค่าน้ำมันอีกครับ

Comment

ThermalTake TR 470W 1950.-
        เกินงบไปนิด แต่รับรองว่าไม่เสียใจภายหลังแน่นอนครับ

Comment

Tagan500-U37__1,690.-

Comment

Raidmax rx-530ss 530W ก็ดีนะครับ 1500 เอง

ติดอย่างเดียว ดั้นมีแสง - -*

แต่คุณภาพใช้ได้เลยนะคับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
              ThermalTake TR 470W 1950.-
              เกินงบไปนิด แต่รับรองว่าไม่เสียใจภายหลังแน่นอนครับ

Comment

+1 Tt

Comment

ENERMAX 460W มือ2 ไม่เกิน 1500

Comment

Originally posted by chain74 View Post
                    Tagan500-U37__1,690.-
                    ตุ๊บ!! กระทู้แถวนี้เลยครับ

แหะๆ

Comment

Working...
                    X