Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทราบราคา Sliverstone TJ09 , TJ07 มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบราคา Sliverstone TJ09 , TJ07 มั่ง

ณ ตอนนี้ราคาเท่าไร ขอบคุณ

เมื่อวันเสาร์เข้า TK / Jedi สอบถามดูราคาเห็นว่าประมาณนี้ครับ

1. TJ-07 = 9,500 (น่าเล่นมาก ใส่ PSU ได้ 2 ตัว ความจุมโหฬาร แต่ความสวยเนี้ยบไม่เท่าตัวล่าง)

2. TJ-09 = 8,500 (สวยเนี๊ยบมากครับ แต่อาจจะติดตั้งอะไรๆ ไม่ได้มากเท่าตัวบน)

ลดจากนี้เท่าไรเป็นความสามารถเฉพาะตัวครับ

sigpic

Comment

TJ-09 ราคาน่ารักน่าลุ้นมากขอรับ

Comment

Working...
      X