Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้หาได้ที่ใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้หาได้ที่ใหนครับ

เบื่ออคิลิคแล้วอยากเปลี่ยนเป็นตะแกรงบ้าง ใครทราบบ้างครับว่าพอจะหาได้ที่ใหน ผมอยู่ลาดพร้าว 64

ขอบคุณครับ

กรำ กดผิดไปเปล่าเนี่ย....

ตะแกรงลองเดินดูแถวบ้านหม้ออะครับ มันมีทั้งแบบเหล็กแล้วก็อลูมิเนียมด้วย แบบอลูมิเนียมดีกว่าครับ
    หรือจะเอาแบบถี่ๆที่ผมใช้ (เข้าไปดูที่รายเซ็นต์) แบบนั้นหาตามร้านรับตีตู้ลำโพงครับ หรือพวกร้านประดับยนต์ก็น่าจะมีครับ เค้าไว้ตีปิดหน้าลำโพง

Comment

กรำ จะกดควอส ไปกดผิดเป็นเกรียนซะงั้น ลบยังไงครับเนี่ย.....ขออภัยครับ ไม่ได้เจตนา เดี๋ยวไปถามModก่อนครับเอาออกยังไง

Comment

ไม่เป็นไรครับท่าน

Comment

^^^งง^^^

Comment

อ๋อเข้าใจแล้วครับ

Comment

มันอยู่ใกล้กันอ่ะ เวลาเน็ตเอ๋อ ๆ ภาพโลโก้มันขึ้นช้า เกือบกดผิดหลายทีแล้ว

Comment

ร้านที่บ้านหม้อามันอยู่ตรงใหนครับ.....ไปเดินมาหลายครั้งแต่ยังไม่เจอ

Comment

เข้าบ้านหม้อนะครับ ตรง 4 แยกบ้่านหม้อเลยจะมีร้าน แผงลอยที่ขาย แจ็คๆต่างๆนาๆ แล้วจะมีของพวกเนียะวางขายอยู่ผมไปซื้อมาประมาณ 250 บาท ขนาดจำไม่ได้แล้วแต่จำ้ว่าม้วนใหญ่พอสมควร แต่ถ้าเดินเข้าไปในโรงจอดรถที่บ้านหม้ออะครับ จะมีร้านที่เค้าทำลำโพงอยู่ผมไปถามเค้ามา เค้าบอกว่า ขาย 200 มีหลายแบบลองไปเดินดูนะ

Comment

แถว คลองถม มีเยอะเลย พวกร้านขายอุปกรณ์ช่าง หรือตามร้านก่อสร้าง ก็มีขาย นะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by romeo View Post
                        ไม่เป็นไรครับท่าน
                        ขอบคุณครับ และขออภัยอีกที

Originally posted by manchester2548 View Post
                        มันอยู่ใกล้กันอ่ะ เวลาเน็ตเอ๋อ ๆ ภาพโลโก้มันขึ้นช้า เกือบกดผิดหลายทีแล้ว
                        อะครับ อย่างว่าล่ะ แต่คราวนี้กดผิดจริงๆ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                          ขอบคุณครับ และขออภัยอีกที

อะครับ อย่างว่าล่ะ แต่คราวนี้กดผิดจริงๆ
                          ทำไรงะ เห็นนะ55+

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                            กรำ จะกดควอส ไปกดผิดเป็นเกรียนซะงั้น ลบยังไงครับเนี่ย.....ขออภัยครับ ไม่ได้เจตนา เดี๋ยวไปถามModก่อนครับเอาออกยังไง
                            โห้ย เกรียนแตกแล้วตาติ๊ก

Comment

Working...
                            X