Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ GTA IV มิดๆ ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ GTA IV มิดๆ ไหวไหมครับ

CPU Q6600 2.4GHz
    GPU nVidia 9800GTx2
    Ram 4GB
    HDD 250GB

สเปคนี้จะี้อยู่ได้ซักกี่ปีอะครับ
    และก็ GTA IV ปรับมิดๆ ทุกอย่่าง ตุกไหมครับ

ถามเพิ่มเติมหน่อยครับ ใช้ M/B ตัวไหนดีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สบายๆ

Comment

GPU nVidia 9800GTx2 เปลี่ยนเป็น GTX 280 แจ่มกว่าครับ

Comment

GTX 260 กับ MB P5Q-PRO

Comment

Q6600 หายากถ้าไม่รีบตอนนี้คงไม่มีแล้ว

Comment

ตามสเปค ปรับได้สุดหมดคับ ตามที่เคยอ่านมาน่ะ
            q6600 2.4ghz
            ram 2.5gb
            vga 8600gt/ hd3870

Comment

ขอบคุณครับ ทุกท่าน

สรุปคือไม่ว่า GTX 280 หรือ GTX 260 ก็แรงกว่า 9800GT 2 ตัว ใช่ไหมครับ

Comment

ไม่ไหวก็ไปตายได้แล้ว

Comment

ตัวเดวก็ไหวล่ะมั้งคับ ไม่ต้องsliหรอก ฮาๆ

Comment

สเป็กนี้สงสัยรถชนกันในเกมส์บ่อย มันลื้น ห้า ๆ ๆ ๆ

Comment

Working...
                    X