Announcement

Collapse
No announcement yet.

utorrentโหลดไม่ขึ้นเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• utorrentโหลดไม่ขึ้นเลยครับ

ตามภาพเลยครับ เป็นงี้มาตั้งแต่ซ์้อแล้ว แต่พึ่งมาอยากลองใช้บิทดูบ้าง ควรแก้ยังไงดีครับ
    Last edited by fly; 21 Sep 2010, 18:33:45.

รบกวนด้วยนะคร้าบTT

Comment

ดูๆไปเหมือนไฟล์บิทนั้นจะไม่มี seed ครับพูดง่ายๆคือไม่มีคนปล่อยข้อมูลมาให้ท่านอ่ะครับ
      ยังไงลอง cap ภาพหน้าผู้ส่งต่อ กับเพียร์มาให้ดูด้วยครับ
      (โปรแกรมภาษาไทยอ่านแล้วงงๆวุ้ย เปลี่ยนภาษา eng เหอะครับ มันจะเขียนว่า tracker กับ peer)

Comment

คนซี้ดมีป่าว

Comment

สงสัยไม่มีคนซี้ดครับ

ลองๆโหลดไฟล์ที่คนซี้ดเยอะดู

Comment

ซี๊ดคือไรหรอครับ ผมลองโหลดมาหลายไฟล์แล้วแต่ก็0หมดเลย

รบกวนด้วยนะครับ ไม่เคยใช้uมาก่อน คอมเก่าผมก็เคยใช้แต่เป็นของbittorrentมันก็ขึ้นอยู่นะครับ
            Last edited by fly; 21 Sep 2010, 18:27:46.

Comment

ชื่อไฟล์ก็ซี๊ดแล้วครับ

Comment

เขาบล็อคป่าว

Comment

ratio ดูด้วย

Comment

Originally posted by umbrella View Post
                    ชื่อไฟล์ก็ซี๊ดแล้วครับ
                    เห็นด้วยครับ อิอิ SKY ANGLE ซะด้วย เดี๋ยวไปคุ้ยก่อนเรื่องนี้เรามีหรือยังน้อออ ฟิ้ววววววววว

Comment

เท่าที่ดูคร่าวๆผมว่ามันต่อ Tracker ไม่ติดนะครับ
                      รบกวนยังไงช่วยเปลี่ยนภาษาโปรแกรมเป็นภาษาอังกฤษได้ไหมครับผมดูแล้วงงมาก
                      กับไอ้ ทำงานกับกับกำลังทำงาน มันยังไง

Comment

มีบ้างครับ555 -.-
                        เปลี่ยนภาษาให้แล้วครับ รบกวนอีกรอบ พอดีจะเอาไว้โหลดอย่างอืนด้วยหนะครับ

Comment

Last edited by fly; 21 Sep 2010, 18:20:04.

Comment

ล่อสะ 23 g เลย

Comment

ไฟล์ไม่ถึง100mb ก็ไม่ขึ้นครับไม่ทราบว่าควรปรับอะไรบ้าง รบกวนด้วยนะคร้าบTT

Comment

Working...
                              X