Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนคุณ wikorn สุดหล่อครับและเซียนทั้งหลายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนคุณ wikorn สุดหล่อครับและเซียนทั้งหลายครับ

บอกเสปคก่อนนะครับ
    e 8400 ซื้อใหม่ครับ
    m/b p35 ds3r มีอยู่แล้วครับ
    ram rox 2*2 bus 667 ซื้อใหม่ครับ
    vga his 3870 ddr4 ซื้อใหม่ครับ
    hd wd 320 160gb มีอยู่แล้ว
    power supply liberty 500wat มีอยู่แล้วครับ
    lcd dell ultrashap 2208 มีอยู่แล้วครับ
    เสปคนี้เอาไว้ทำ photoshop ดูหนัง renderหนัง เล่นเกมส์ครับ ไม่overclock ครับ
    ไม่ทราบว่าที่จะซื้อใหม่นี่ ok มั๊ยครับ

เงียบจังเลยครับ

Comment

ต้องการความระเอียดจากเกมส์ขนาดใหนครับ ถ้าไม่เน้น อะไรมาก HD3850 ผมก็ว่าโครตแรงแล้วครับ

Q6600 จะได้ประโยนช๋ในการทำงานสูงขึ้นครับ

ต้องดูว่า ไอ้ที่บอกว่า PS2 เรนเดอร์นะ เราทำอยุ่ในระกับใหน ครับ ถ้าทั่วไป ส่งงานไม่ได้ทำเป็นอาชีพอะไร 8400 ก็พอครับ เอาการจอ 3870 ไปเล่นเกมส์ดีกว่า

ผมตอบไม่ได้ว่าอะไรดีกว่ากัน ต้องเลือกเองนะครับ
      แต่สเปคที่บอกมา โดยรวมก็ สมบูรณ์ดีครับ

Comment

ขอบคุณมากครับพี่วิกรสุดหล่อ

Comment

Working...
        X