Announcement

Collapse
No announcement yet.

OVERCLOCKZONE Forums ทำไมผมเปิดแล้วมีปัญหาจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OVERCLOCKZONE Forums ทำไมผมเปิดแล้วมีปัญหาจัง

เพื่อนๆเป็นแบบผมไหมครับ เฉพาะเวปบอร์ดเรา OVERCLOCKZONE Forums

ผมเจอปัญหาว่า ช้า มากๆ อืดเลย โดยเฉพาะเวลาหน้าต่างใหม่ แต่กรณีแก้ไขข้อความกดส่งก็แปบขึ้นเลย

และอีกปัญหานึงก็คิอ Emotion และ Icon ต่าง ปุ่ม ไม่ขึ้นภาพครับเป็นแบบในภาพหมด

ใครรู้รบกวนบอกวิธีแก้หน่อยนะครับ

ปกติครับ เป็นกันทุกคน เพราะ ช่วงนี้ สมาชิกเพิ่มขึ้นมากครับ การ Request ก็มากขึ้น ทำให้ Server Down ครับ

Comment

ตามด้านบนเลยครับ

Comment

เป็นทุกวันครับ วันไหนไม่เป็นนี่นอนไม่หลับ

Comment

อ่อพึ่งรู้ -.-

Comment

ที่ช่วงนี้เวปช้าๆอืดๆเพราะกระทู้ของน้องมิ้งครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=77526

Comment

เป็นเรื่องปกติสมาชิก ocz เยอะเข้ากันเยอะ นะ เป็นแสนๆ ^^"

Comment

รอหน่อยน่ะ เดี๋ยวย้าย server แล้ว ย้ายแล้ว Shout Box จะกลับมา อิอิ

Comment

เรื่อง Icon ต่างๆ ผมมักจะโหลดไม่ขึ้นเมื่อใช้ IE อ่ะ แต่พอเปิด FF มันดันโหลดขึ้นซะงั้น....

Comment

ผมใช้operaครับ มันจะเเคชพวกภาพไว้ครับ เลยหมดปัญหาครับ

ส่วนเรื่องช้านี้ ผมว่าช้ามากครับ โดยเฉพาะช่วงกลางวันครับ

Comment

ใช้การ์ดจอ อะไรคับ

ป.ล.ล้อเล่ง เห็นมาโฟส์ใน forumนี้ ช่วงก่อนก็เห็นเป็นบ่อยนะ แต่ตอนนี้ก็ปกติดี

Comment

ภาพไม่ขึ้นไม่เปนไรครับ รู้แล้วว่าไม่ได้เป็นที่เครื่องผมจิตนาการเอาพอได้ครับ แต่ให้ดีขอให้ไวๆก็พึงพอใจหลายแล้วครับ ^^
                        Last edited by Kittithum; 17 Jul 2007, 12:04:25.

Comment

เป็นเหมือนกันครับ

Comment

Working...
                          X