Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกรอบ T_Tช่วยแนะนำการ์ดจอเล่น bf2 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกรอบ T_Tช่วยแนะนำการ์ดจอเล่น bf2 หน่อยคับ

ช่วยแนะนำการ์ดจอเล่น bf2 หน่อยคับงบไม่เกิน 4000 ง่ะ แบบซื้อ 8500 gt turboforce 512 MB มาห่วยมากเลยนึกว่าจะดีแพงก็แพงเห็นเค้าว่าห่วยกว่า 7300 gt 256 mb อีกแน่ะผมเล่น bf2 เปิด effect กลางหมดพอเข้าไปเล่นภาพออกเหลืองๆสักพักค้างเลยคับ แนะนำทีเสียดายไม่น่าซื้อ 8500 gt มาเลยไม่งั้นงบคงเยอะกว่านี้ T_T แนะนำทีคับแนะนำหลายๆๆรุ่นเลยยิ่งดีคับจะได้ไปพิจารณาซื้อ เอาแบบเล่น bf2 เปิด effect กลางได้ แสง เงา แบบไดนามิก เปิดเป็นต่ำก็พอ
    เพราะ 8500 gt เปิดไมได้เลยค้างอย่างเดียว ขอบคุนมากๆคับ

8600 gt ครับ

Comment

Spark GeForce 8600GT A650 4100 เเรงดีนะจ๊ะ
      HD3650 3,890
      HD3850 6,000

Comment

8500 gt turboforce

ตัวซิ้งสีทองไม่มีพัดลมไช่มั้ยครับ อันนี้ต้องจัดการความร้อนไห้ดีครับภายในเคส มันก็เล่น BF2 ได้ดีในระดับนึงเลยน่ะครับ

Comment

ใช้คับ ซิ้งทองไม่มีพัดลม แต่ทำไมมันเปิด effect แล้วค้างอะ T_T

Comment

วางเคสนอน แล้ว ลองหาพัดลมตัวเล็กๆเป่าดูก่อนน่ะครับ

ไช้ไดรเวอร์ตัวไหนอยู่ ไม่น่าจะเป็นที่ HW น่ะครับ อาการนี้

ลองบอกเสปกคร่าวๆมาครับ

Comment

Intel E4500 2.2Ghz.

Kinston 1 Ghz.

HDD Seagate 160G.

case GVIEW 450 Watt

พัดลมตัวใหญ่ๆ 3 ตัวเลยอะ ไดรเวอร์ก็จากแผ่นที่มันแถมมากะกล่องการ์ดจอเลยอ่า

การ์ดจอของ gigabyte คับ

Comment

เปลี่ยนไดรเวอร์ไหม่ล่าสุดยังครับ

Comment

แต่ก่อนผมใช้ 7300 gt 256 mb เปิดสุดได้นะครับ แต่ต้องคล๊อกเอา จะได้ลื่นจนหัวแตก
                  แต่ถ้างบ 4000 ผมแนะนำให้หา HD 3850 มือสองมาเล่น 5500 เพิ่มอีกหน่อยคุ้มกว่ากันเยอะครับ

Comment

เมื่อวานพึ่งลองเทสเครื่องใหม่พอดีครับ
                    E4500 เดิมๆ
                    Ram pqi 800 2 gb
                    HD3850 512 mb

ครับเทส BF2 ออนไลด์เมื่อวาน 64 คน re ที่ 1280*960 75 Hz ปรับสูงหมด เปิด AA 8X ลื่นครับ

Comment

Working...
                    X